Yanar Gizon Gida Mai Ringi Na Waya Kyauta: Top 10 na Gidajen Yanar Gizo

MP3 Ringtones 888 Plus – mp3ringtonesdownload.net

MP3 Ringtones 888 Plus shine shiri mai inganta sabbin Telugu Ringtones na yanar gizo da suka samu. A wannan shiri, zaku iya samun ringi na waya masu kyauta da kuma tsari a cikin sautunan Telugu.

Best Ringtones Net – bestringtones.net

Best Ringtones Net shi ne shiri mai inganta Hindi Ringtones na yanar gizo da suka samu. A wannan sautuna, zaku iya samun ringi na waya masu kyauta da kuma rai a wannan al’adar Punjabi.

Bee Ringtones – beeringtones.com

Bee Ringtones shi ne shiri mai inganta sabbin ringi na yanar gizo. Duk wani matsala da kuke tafiyar da ita a cikin sautunan ringi na waya, zaku iya samun su a nan.

Lemon Ringtones – lemonringtones.com

Lemon Ringtones shine shiri mai inganta ringi na yanar gizo da suka fi dacewa. A sautunan yanar gizo mai kyau, wannan shiri yana da damuwa ga samun ringi na waya masu kyauta.

JimPro Ringtones – freeringtonesdownload.net

JimPro Ringtones shi ne shiri mai inganta ringi na yanar gizo mai kyau. A wannan sautuna, zaku iya samun sabbin yanar gizo da suka fi kyau kuma suna danganta a cikin sautunan waya.

iRings Company – iringtones.net

iRings Company shine shiri mai inganta ringi na yanar gizo da suka fi kyau. Da sautunan yanar gizo daban-daban da kuke damu da su, wannan shiri zata dauki damuwa ga dukkan masu samun ringi na waya.

List Ringtones 666 Lite – listringtones.com

List Ringtones 666 Lite shine shiri mai inganta ringi na yanar gizo. Da sautunan yanar gizo daban-daban da suka fi kyau, wannan shiri tana da damuwa ga masu damuwa ga sabbin ringi na waya masu kyauta.

New Ringtone Net – newringtone.net

New Ringtone Net shine shiri mai inganta ringi na yanar gizo da suka fi kyau. A wannan shiri, zaku iya samun sabbin da suka fi kyau da suka gaisa a sautunan waya.

Ringtones Vitaba – ringtonessong.com

Ringtones Vitaba shi ne shiri mai inganta yanar gizo da suka fi kyau. Da sautunan yanar gizo daban-daban da kuke damu da su, wannan shiri zata dauki damuwa ga dukkan masu samun ringi na waya.

Top Ringtone Net – topringtone.net

Top Ringtone Net shine shiri mai inganta ringi na yanar gizo. Da sautunan yanar gizo daban-daban da suka fi kyau, wannan shiri tana da damuwa ga masu damuwa ga sabbin ringi na waya masu kyauta.

Idan kun ci gaba da so sauke ringi na yanar gizo, wannan gargajiya za a bayyana dukkan masu samun abin da suka fi kyau a dukkan gidajen yanar gizo.